OnePlus Smartphone nord features | OnePlus Nord Mobile Phone Specifications

होय, मित्रांनो, हा फोन आत्ताच अमेरिका किंवा कॅनडामध्ये रिलीझ होणार नाही. ते फक्त युरोपियन आणि भारतीय प्रदेशांसाठी आहे. पण येथे काही सांत्वन आहे. परंतु आज माझे लक्ष अगदी नॉर्डकडे आहे. अखेरीस,

वनप्लस जवळजवळ 400 युरोमध्ये येत असलेल्या बजेट-आधारित स्मार्टफोनची कल्पना करीत आहे. हे कोणत्या प्रकारचे तडजोड करते? बरं, पृष्ठभागावर, आम्हाला हे आधीच माहित आहे की ते स्नॅपड्रॅगन 765 जी प्रोसेसर वापरणार आहे जेणेकरून हे ओहो,

एका स्नेपड्रॅगन 845 च्या आसपास असलेल्या एका थ्रेडेड कार्यात अगदी मल्टी थ्रेडेड टास्कमध्ये कमी असेल. आणि जेव्हा गेमिंगचा प्रश्न येतो तेव्हा, कदाचित स्नॅपड्रॅगन 865 चालवणा flag्या आधुनिक फ्लॅगशिपच्या अर्ध्या कामगिरीबद्दल.

प्रोसेसर, अगदी त्याच्या हृदयात असल्यास, अधिक मध्यम-स्तर किंवा बजेट-देणारं असेल. तर त्याच्या शारीरिकतेच्या बाबतीत, हे खरोखर चांगले वाटते. प्रामाणिकपणे, जर तुम्ही मला, दोन,

तीन वर्षांपूर्वी असे सांगितले असेल की आम्ही असे मिळणार आहोत आणि असे वाटते की आम्ही getbudget-orienated फोन आहोत, तर मी तुम्हाला सांगितले आहे की आपण कदाचित वेडा आहात कारण टूलींग आणि मशीनसारखे काहीतरी तयार करण्याची वेळ आहे ,

आपण परत एक ग्लास आला, आपल्याला खरोखर छान निळा अॅल्युमिनियम फ्रेम आला.Oneplus Nord price त्यांच्या रंग निवडी आणि बर्‍याच वेळा ते एक विलक्षण कार्य करतात, आपण हे विशेषतः मोटारीसारख्या गोष्टींमध्ये पाहता. उत्पादकांना त्यांच्या अधिक बजेट-देणार्या उत्पादनांवर हेतुपुरस्सर प्रकारचे भितीदायक बॉडीस्टाईल आणि भितीदायक रंग असतील, मला वाटते की हे थकबाकी दिसते. 

 
 

नॉर्ड मध्ये विशिष्ट काय असेल ?

 
यामध्ये आपल्याला टाइप सी चार्जर, तळाशी सिम कार्डचा स्लॉट, विस्तारित स्टोरेज नाही, दुर्दैवाने, म्हणून ते केवळ भारतात 64 गिग, भारत आणि युरोपियन युनियन मधील 128 गिग आणि त्यानंतर भारत आणि युरोपियन युनियनमधील 256 गिगमध्ये उपलब्ध आहे.
आणि त्यानंतर मेमरी त्यानुसार कार्य करीत असल्यास आपल्याला सहा गिग, आठ गिग, आणि १२ जीम रॅम मिळतील. आपल्याकडे एकल खाली-फायरिंग स्पीकर आहे. आम्ही स्टिरीओ इफेक्ट मिळाल्यास इअरपीस एम्प्लिफाईड आहे की नाही हे पाहण्यासाठी आम्ही एका मिनिटात हे तपासून पाहणार आहोत.
उजवीकडे, आपणास आपले लॉक बटण तसेच वनप्लसचे वैशिष्ट्य मिळाले नाही तर त्रास देणारी स्लायडर मिळेल. मला खरं आवडतं की याने तीन पदे मिळवल्या आहेत, म्हणून प्रत्येक गोष्टीसाठी एक, केवळ कंपनासाठी आणि एक नॉटडिस्टर्बसाठी, अप्रतिम आश्चर्यकारक.
आमच्याकडे डावीकडे एक मायक्रोफोन पोर्ट, डाव्या बाजूला व्हॉल्यूम रॉकर आला. oneplus nord specsमला खरोखर येथे ऑफसेट आवडते. लॉक येथे आहे जेणेकरून आपण चुकीने आपला व्हॉल्यूम मॅश न करता ते दाबू शकता.
मी प्रत्यक्षात तेथे व्हॉल्यूम बटण मॅश केले होते परंतु यामुळे मी कॅमेराच्या दिशेने एक अनैसर्गिक कोन ठेवतो आहे. चुकून दुसरे मॅश न करता त्यापैकी दोघांचे समायोजन करणे सोपे आहे. आम्ही आधीपासूनच पाहू शकतो,
त्याला स्क्रीन फिंगरप्रिंट सेन्सर मिळाला आहे. फक्त शोध बुप्सवरुन असे दिसते की ते खूपच वेगवान आहे, ते एक प्रकारचे वनप्लस’शटिक, छान फास्ट फेशियल अनलॉक, छान वेगवान फिंगरप्रिंटसेन्सर, अशा प्रकारच्या सामग्री आहे.
आम्ही प्रदर्शनाबद्दल जे पहातो ते हे आहे की, वनप्लस बरोबर आहे, मी म्हटल्याप्रमाणे, समोरच्या कॅमेराच्या एक्झिट जखमेच्या शैलीने. आता ते मनोरंजक आहे. त्यांनी त्यांच्या वॉलपेपरवर नोझर्ड करण्याचा निर्णय घेतला आहे,
आपण पाहू शकता की त्यांना फक्त वॉलपेपरवरच नाही तर अगदी थोडासा काळा काटआउट मिळाला आहे, परंतु प्रत्यक्षात सिस्टीम थीम रुंद दिसते, ती कमी अनाहूत बनवते आणि मी, व्वा, मी वास्तविक, मला ते आवडते. जेव्हा आपण काहीतरी खाली ड्रॅग करता तेव्हा हा प्रकार निराशाजनक असतो,
आणि हे त्यासारखे ड्रॅग्स गेल्यासारखे लपविते, परंतु हे माझ्यासाठी अगदी शहाणपणाचे आहे असे लपवून ठेवण्यासारखे आहे, ‘कारण आपण सामान्यपणे आपल्या सर्व वायफायसह आपल्या वरच्या पट्टीवर किंवा आपल्या सर्व सिम कार्डकनेक्टिव्हिटीने भरलेले आहात. ,
आपली डाऊनलोड्स मिळाली, तरीही सर्व प्रकारची बकवास. तर हो, संपूर्ण गोष्ट फक्त का फोडली नाही? हे फोनकूकला वाईट बनवित नाही आणि खरं म्हणजे, ही एक अरुंद हनुवटी बार आहे ज्याची मी खरोखरच अपेक्षा केली नव्हती, ती खूपच आधुनिक वाटते. ठीक आहे, काही हरकत नाही.
एकदा आम्ही प्रत्यक्षात येथे Google मध्ये गेलो की आपण पाहू शकता की आम्ही अद्याप ड्युअल फ्रंट फेसिंग कॅमेर्‍यामध्ये टक लावून राहिलो आहोत.oneplus nord sppecification परंतु, त्यास कमीत कमी, त्यात ड्युअल फ्रंट फेसिंग कॅमेरे आहेत.
बजेट फोनवर मी ज्या अपेक्षा करतो त्यापेक्षा वनप्लस त्या क्षेत्रापैकी एक आहे. तर त्यांच्याकडे त्यांचे मुख्य 48 मेगापिक्सेल शूटर आहे, त्यांच्याकडे एक आठमेगापिक्सलचा दुय्यम नेमबाज, दोन मेगापिक्सेल मॅक्रो आणि मागील बाजूस एक खोली सेन्सर आहे. आणि मग पुढे जाऊया आणि या सेल्फी कॅमेर्‍याला उधळुया. अरे हो, तू तिथे जा, सोथेत अगदी सरळ.
आपल्‍याला एक वाइड एंगल आणि नंतर नियमित सेल्फी कॅमेरा मिळाला. व्वा, खूप मस्त आहे. 400 युरोसाठी तो खूप कॅमेरा आहे. मला वाटतं, म्हणजे मी युरो आहे हे मला माहित नाही. हे यूएस किंवा कॅनडावर उपलब्ध नाही. असे म्हणायचे नाही तर बजेट किंवा फ्लॅगशिप फोनकडून जरी आपण अपेक्षा करू शकता अशा प्रत्येक गोष्टीमध्ये आहे. 

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*